Kit ɗin Tashoshi Guda ɗaya, Mai Canza Matsi, Kula da Hawan Jini
Mai Haɗin masana'anta | Lambar Samfurin Mai ƙira | Kunshin | ANTMED P/N | Hoton Mai Haɗi |
ACE, USB | Auto Transducer AMK 150 | 30pcs/ kartani | Saukewa: PT111103 | |
Utah | Delran Plus ABC-448 | 30pcs/ kartani | Saukewa: PT121103 | |
Argon | DTXPlus DT-4812 | 30pcs/ kartani | Saukewa: PT131103 | |
Abbott, Hospira, ICU, Medex, Biometrix | Hospira Transpac IV Saukewa: MX9604A TranStar MX9504T Aikin Layin AB-0023 | 30pcs/ kartani | Saukewa: PT141103 | |
Edwards | TruWave PX600F PX260 | 30pcs/ kartani | Saukewa: PT151103 | |
BD | DTX/Plus DT-4812 682000 | 30pcs/ kartani | Saukewa: PT161103 | |
B.Braun | Combitrans | 30pcs/ kartani | Saukewa: PT171163 | |
Farashin PVB | CODAN DPT-6000 | 30pcs/ kartani | Saukewa: PT181103 | |
Mindray | Saukewa: MSPT4812 | 30pcs/ kartani | Saukewa: PT191103 | ![]() |
Bayani:
- Saukewa: PT1X1103
- Abubuwan da ke ciki: 1-jiko saitin, 1-core part, 1-flush na'urar, 2-stopcock, 1-120cm matsa lamba haɗa tube, 1-30cm matsa lamba haɗa tube tsawo
- Takaddun shaida: FDA 510 (K), MDSAP, CE 0123, ISO 13485
- Tsawon tube: 150 + 120 + 30 cm
- Hankali: 4.98 ~ 5.02µv/v/mmHg
- Yawan Gudawa: 3ml/h, 30ml/hr
- Mai Haɗin Zaɓuɓɓuka: Edwards, Merit/BD, B.braun, Utah, Argon, Medex, ICU, Abbott, Hospira, Biometrix, Ace, PVB, Mai haɗa Mindray yana samuwa
- Abun iyawa: Ee
- Bakara: Iya
- Marufi: 1pc/bag, 30pcs/ kartani
Siffofin:
- Latex-Free, DEHP-Free
- Bakararre EO, Ba Pyrogenic
- Amfani mara lafiya guda ɗaya
- Ya zo tare da kebul na dubawa
- Shelf rayuwa - shekaru 3
Amfani:
- Yin amfani da guntu babban matsin lamba na duniya haɗe tare da manyan hanyoyin masana'antar mu yana tabbatar da babban daidaito, aminci da aminci.
- Tare da nau'ikan masu haɗawa da yawa, ana iya haɗa masu jigilar jini na ANTMED zuwa yawancin masu lura da hawan jini.
Zane-zane na tsarin masu fassara IBP guda ɗaya
1—— Saitin Jiko 2——Tsarin Haɗawa Tube 3——Na'urar Flush 4——Core Part 5——Cable Connector 6——Stopcock/Cap Protective Cap 7——Tsarin Ƙarfafa Tube 8——Kyakkyawan Kariya